• Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Andreas Sandvik
    Rất có kinh nghiệm nhà sản xuất !!
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Kristober Gomez
    Nhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    ilker Erimez
    Họ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông.
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    احمد عبدالله
    Đầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ : Lulu Cen
Số điện thoại : 86-574-63501950
WhatsApp : +8618667824997
Trung Quốc 24 Cores FTTH Fiber Optic Outdoor Distribution Box IP55  Wall Mount Type And Pole

24 Cores FTTH Fiber Optic Outdoor Distribution Box IP55 Wall Mount Type And Pole

name: Fiber Optic Junction Box
connector type: SC/FC/ST/LC
Protection level: IP55
Trung Quốc Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC

Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC

sản phẩm: Thiết bị đầu cuối truy cập cáp quang
Vật chất: ABS hoặc ABS + PC
Kích thước: (L) 86 x (W) 86 x (D) 10mm
Trung Quốc Hộp kết cuối treo tường 2 lõi 4 lõi 6 lõi Hộp phân phối sợi quang

Hộp kết cuối treo tường 2 lõi 4 lõi 6 lõi Hộp phân phối sợi quang

Tên: Hộp nối sợi quang
Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: SC / FC / ST / LC
Kích thước: 205 * 135 * 40mm
Trung Quốc Indonesia hộp đầu cuối sợi viễn thông ODP SOLID BOX cho 15/40m cáp vô hình G657B3 0.9MM FTTR BOX với bu lông

Indonesia hộp đầu cuối sợi viễn thông ODP SOLID BOX cho 15/40m cáp vô hình G657B3 0.9MM FTTR BOX với bu lông

tên: Hộp đầu cuối sợi quang
Kích thước: 92x83x29mm
Màu sắc: Màu trắng
Trung Quốc Hộp đầu cuối sợi quang 8 cổng FTTH Chất liệu nhựa ABS

Hộp đầu cuối sợi quang 8 cổng FTTH Chất liệu nhựa ABS

Tên: hộp phân phối 8 cổng
loại trình kết nối: SC/LC/FC
Vật liệu: ABS
Trung Quốc Hộp phân phối Huawei Loại Ftth Caja Nap 10 không thấm nước

Hộp phân phối Huawei Loại Ftth Caja Nap 10 không thấm nước

tên sản phẩm: Hộp phân phối sợi quang
Kích thước: 209 * 205 * 86mm
Bộ chia: Bộ chia 1x8 + 1x2
Trung Quốc Hộp kết cuối cáp quang Ftth Mini Sc Ptlc Odva bọc thép

Hộp kết cuối cáp quang Ftth Mini Sc Ptlc Odva bọc thép

Tên: Hộp phân phối sợi quang
Loại cổng bộ điều hợp: MINI SC, đầu nối H (Optitap), MINI IPMPO, ODVA
Chất chống cháy: UL 94V-0
Trung Quốc Mini SC PTLC ODVA Hộp kết cuối cáp quang Ftth bọc thép

Mini SC PTLC ODVA Hộp kết cuối cáp quang Ftth bọc thép

Tên: Hộp phân phối sợi quang
Loại cổng bộ điều hợp: MINI SC, đầu nối H (Optitap), MINI IPMPO, ODVA
Chất chống cháy: UL 94V-0
Trung Quốc Hộp kết thúc 3 cổng RJ45 SC FTTH

Hộp kết thúc 3 cổng RJ45 SC FTTH

sản phẩm: Tấm mặt FTTH
Vật chất: ABS
Màu sắc: trắng
Trung Quốc Hộp kết thúc sợi quang Sc / Upc Hộp gắn trên bề mặt trong nhà 4 lõi màu trắng

Hộp kết thúc sợi quang Sc / Upc Hộp gắn trên bề mặt trong nhà 4 lõi màu trắng

Tên: Hộp nối sợi quang
loại trình kết nối: SC / FC / ST / LC
Kích thước: 150 * 110 * 30 mm
1 2 3