• Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Andreas Sandvik
    Rất có kinh nghiệm nhà sản xuất !!
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Kristober Gomez
    Nhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    ilker Erimez
    Họ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông.
Người liên hệ : Lulu Cen
Số điện thoại : 86-574-63501950
WhatsApp : +8618667824997

Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC

Nguồn gốc Chiết Giang, Trung Quốc
Hàng hiệu ANSHI
Chứng nhận SGS, DAS, ISO9001
Số mô hình AS-ODF-MBH-F
Số lượng đặt hàng tối thiểu Có thể thảo luận
Giá bán Negotiable
Khả năng cung cấp 5000 miếng mỗi tuần

Contact me for free samples and coupons.

WhatsApp:0086 18588475571

wechat: 0086 18588475571

Skype: sales10@aixton.com

If you have any concern, we provide 24-hour online help.

x
Thông tin chi tiết sản phẩm
sản phẩm Thiết bị đầu cuối truy cập cáp quang Vật chất ABS hoặc ABS + PC
Kích thước (L) 86 x (W) 86 x (D) 10mm Chứng nhận CE,ROHS,ISO 9001
Số sợi 2 lõi hoặc 4 lõi Đường kính cáp (mm) 5 ~ 10
Điểm nổi bật

hộp kết cuối cáp quang ftth

,

hộp kết cuối cáp quang G652D

,

hộp kết cuối ftth G652D

Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm

Cáp quang 2 cổng Hộp đấu dây cáp quang mini FTTH với Bộ chuyển đổi SC LC Hộp cáp quang ftth bằng nhựa

 

Đặc trưng:

Mục Thông số kỹ thuật
Ứng dụng Cáp thả 3.0 * 2.0mm hoặc cáp trong nhà
Đường kính sợi quang G652D hoặc G657A
Đường kính ốp chặt chẽ 250um & 900um
Chế độ ứng dụng Chế độ đơn & Đa chế độ
Sức căng > 50N
Nhiệt độ cuối sử dụng -40 ~ 85 độ
Bộ chuyển đổi SC Simplex hoặc LC Duplex
Mất đoạn chèn nhỏ hơn 0,2dB (1310nm & 1550nm)
Đầu ra 2

1.Thiết kế chống bụi với cấp độ bảo vệ IP-66.

2. Tích hợp với cassette mối nối và thanh quản lý cáp.

3.Quản lý sợi trong điều kiện bán kính sợi hợp lý.

4. dễ dàng để duy trì và mở rộng công suất.

5. Thích hợp cho mối nối hợp nhất hoặc mối nối cơ khí.

6. bề mặt loại mạ, dễ dàng lắp đặt và tháo gỡ

7.2 cổng vào cáp cho cáp vá.

 

Sự chỉ rõ:

Phạm vi ứng dụng: cáp thả 3.0 * 2.0mm hoặc cáp trong nhà

Đường kính tấm phủ sợi: 125um (G652 & G657)

Đường kính sợi: 250um & 900um

Loại sợi: SM&MM

Độ bền kéo căng: Hơn 50N

Nhiệt độ hoạt động: -40- + 85

Kết nối bộ điều hợp: SC&LC

Mất chèn: Ít hơn 0,2dB

Mất mát trở lại: Hơn 50dB (UPC), hơn 60dB (UPC)

 

Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC 0Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC 1Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC 2Hộp kết cuối cáp quang G652D 2 cổng Ftth với bộ chuyển đổi SC LC 3