Tốc độ cao, chất lượng cao, dịch vụ tốt nhất

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
tin tức công ty
Nhà Sản phẩm

Dây Cáp Quang Sợi

Chứng nhận
chất lượng tốt Hộp phân phối FTTH giảm giá
chất lượng tốt Hộp phân phối FTTH giảm giá
Khách hàng đánh giá
Rất có kinh nghiệm nhà sản xuất !!

—— Andreas Sandvik

Nhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng

—— Kristober Gomez

Họ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông.

—— ilker Erimez

Đầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.

—— احمد عبدالله

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Dây Cáp Quang Sợi

(23)
Trung Quốc MPO Fiber Optic Patch Cord kết nối cáp 12 lõi để mở rộng cáp nhà máy sản xuất

MPO Fiber Optic Patch Cord kết nối cáp 12 lõi để mở rộng cáp

Dây kết nối OS1 MPO-LC Dây cáp 12 MP MP Trunk Cáp Fan-Out Các cụm cáp MPO có đầu nối MPO 12 lõi từ nữ sang nữ. loại cáp OS1, cáp được sử dụng rộng rãi để mở rộng cáp trong trung tâm dữ liệu. Đặc trưng Kết nối c... Read More
2020-03-30 10:35:05
Trung Quốc Dây cáp quang đa lõi MPO OM3 Mpo Connector Fanout 12 lõi nhà máy sản xuất

Dây cáp quang đa lõi MPO OM3 Mpo Connector Fanout 12 lõi

Đầu nối mpo Fanout Dây cáp quang đa lõi 12 lõi MPO OM3 đầu nối cáp Cáp sợi MPO là applica ble trong các hệ thống dữ liệu và viễn thông . Đầu nối cáp quang MPO cung cấp mật độ gấp 12 lần so với đầu nối tiêu chu... Read More
2020-02-27 16:16:38
Trung Quốc Dây cáp quang 12 lõi Loại sợi SM / MM để mở rộng cáp nhà máy sản xuất

Dây cáp quang 12 lõi Loại sợi SM / MM để mở rộng cáp

Dây cáp quang MPO MTP OM4 12 lõi MPO Các cụm cáp MPO có đầu nối MPO 12 lõi từ nữ sang nữ. loại cáp om4, cáp được sử dụng rộng rãi để mở rộng cáp trong trung tâm dữ liệu. Đặc trưng cáp quang om4 Nâng cấp mượt mà ... Read More
2020-02-27 16:16:38
Trung Quốc Dây cáp quang Simplex duplex 2,00mm Chèn 0,3dB Mất ISO 9001 nhà máy sản xuất

Dây cáp quang Simplex duplex 2,00mm Chèn 0,3dB Mất ISO 9001

SC / UPC-SC / UPC G652D Singlemode Simplex Dây nối sợi quang 2,00mm ĐẶC TRƯNG 1. Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược 2. Ferrule cuối bề mặt tiền chế 3. Độ bền cơ học tuyệt vời 4. Tốt trong khả năng lặp lại 5. ... Read More
2020-02-27 16:16:38
Trung Quốc OS1 MPO - Dây nối đầu nối LC Dây cáp cường lực 12 sợi MPO nhà máy sản xuất

OS1 MPO - Dây nối đầu nối LC Dây cáp cường lực 12 sợi MPO

Dây kết nối OS1 MPO-LC Dây cáp 12 thân cáp MPO Các cụm cáp MPO có đầu nối MPO 12 lõi từ nữ sang nữ. loại cáp OS1, cáp được sử dụng rộng rãi để mở rộng cáp trong trung tâm dữ liệu. Đặc trưng Kết nối cáp 12 lõi C... Read More
2020-02-27 16:16:38
Trung Quốc G652D Dây cáp quang đơn chế độ đơn LC - LC UPC Loại 0,3dB Mất chèn nhà máy sản xuất

G652D Dây cáp quang đơn chế độ đơn LC - LC UPC Loại 0,3dB Mất chèn

G652D Single ModE LC - LC UPC Loại Cáp quang sợi đôi Mô tả Sản phẩm CATV Hệ thống thông tin sợi quang Truyền dữ liệu sợi quang Xây dựng truy cập mạng Hệ thống cáp, ODF Ứng dụng FTTX Mô hình số Dây cáp quang LC... Read More
2019-12-31 15:05:05
Trung Quốc 2 Mét Sợi Quang Patch Cord, Duplex Sợi Quang Patch Cable G652D nhà máy sản xuất

2 Mét Sợi Quang Patch Cord, Duplex Sợi Quang Patch Cable G652D

LC / UPC-LC / UPC 2.00m 2 Metros Duplex singlemode G652D sợi quang vá dây Chi tiết nhanh: Xuất xứ: CN, tỉnh Chiết Giang Nhãn hiệu: ANSHI Số mô hình: LC / UPC-LCUPC chứng nhận: ISO9001 ROHS Bao bì & Giao Hàng: ... Read More
2019-12-31 14:07:26
Trung Quốc 2.00m 1 Meter Simplex Single Mode Cáp Patch Cáp SC / UPC - SC / APC nhà máy sản xuất

2.00m 1 Meter Simplex Single Mode Cáp Patch Cáp SC / UPC - SC / APC

2.00m 1 Meter Simplex Single Mode Cáp Patch Cáp SC / UPC - SC / APC Chi tiết nhanh: Nơi sản xuất: CN, Zhejiang Nhãn hiệu: ANSHI Số mô hình: SC / UPC-SC / APC chứng nhận: ISO9001 ROHS Bao bì & Giao Hàng: Chi Ti... Read More
2018-07-16 10:43:24
Trung Quốc SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm vá cáp quang sợi vá dây LSZH nhà máy sản xuất

SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm vá cáp quang sợi vá dây LSZH

SC-SC / APC CATV 3 m SM Sx 2.0 3.0 mét Vá Cáp Patch Cord sợi quang LSZH mô hình SC / APC-SC / APC Chu kỳ giao phối > 1000 chiều dài 3M Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ -85 ℃ Mất chèn ≤0.3dB Sức căng ≥200N chế độ chế độ ... Read More
2018-05-10 10:22:42
Trung Quốc 12 lõi cáp Jumper Cáp SC / UPC 1.5 Megec Fiber Optic nhà máy sản xuất

12 lõi cáp Jumper Cáp SC / UPC 1.5 Megec Fiber Optic

12 lõi / sợi sợi đa sợi Pigtail sợi Pigtail SC / UPC 1,5 Megeter Pigtail, có thể tùy chỉnh Thông số kỹ thuật Sợi xích sợi quang 1.SC, LC, FC, ST, MU, MTRJ, D4, DIP, E2000 2.0.9mm / 2.0mm / 3.0mm 3.SM/MM SX / DX ... Read More
2018-01-30 14:08:01
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|