• Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Andreas Sandvik
    Rất có kinh nghiệm nhà sản xuất !!
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Kristober Gomez
    Nhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    ilker Erimez
    Họ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông.
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    احمد عبدالله
    Đầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ : Lulu Cen
Số điện thoại : 86-574-63501950
WhatsApp : +8618667824997
Trung Quốc Dây cáp quang 12 lõi Loại sợi SM / MM để mở rộng cáp

Dây cáp quang 12 lõi Loại sợi SM / MM để mở rộng cáp

Tên: Dây cáp quang MPO
Mất mát trở lại: ≥50,00dB (PC) ≥65,00dB (APC)
loại trình kết nối: MPO-MPO (Có thể tùy chỉnh)
Trung Quốc MPO Fiber Optic Patch Cord kết nối cáp 12 lõi để mở rộng cáp

MPO Fiber Optic Patch Cord kết nối cáp 12 lõi để mở rộng cáp

name: MPO Fiber Optical Patch Cord
Mất mát trở lại: ≥50,00dB (PC) ≥65,00dB (APC)
loại trình kết nối: MPO-LC
Trung Quốc Dây cáp quang Simplex duplex 2,00mm Chèn 0,3dB Mất ISO 9001

Dây cáp quang Simplex duplex 2,00mm Chèn 0,3dB Mất ISO 9001

Tên sản phẩm: Dây cáp quang
Chèn bị mất: 0,3dB
loại trình kết nối: SC / UPC SC / UPC
VIDEO Trung Quốc Dây cáp quang đa lõi MPO OM3 Mpo Connector Fanout 12 lõi

Dây cáp quang đa lõi MPO OM3 Mpo Connector Fanout 12 lõi

Tên: Dây cáp quang MPO
Số sợi: 12 lõi
loại trình kết nối: MPO-LC (Có thể tùy chỉnh)
VIDEO Trung Quốc Fiber Optic Patch Cord SC - SC Connector Singlemode SM Simplex SX Can Customize

Fiber Optic Patch Cord SC - SC Connector Singlemode SM Simplex SX Can Customize

Tên sản phẩm: Dây cáp quang
Mất mát trở lại: ≥50,00dB (PC) ≥65,00dB (APC)
loại trình kết nối: SC / UPC SC / UPC
VIDEO Trung Quốc OS1 MPO - Dây nối đầu nối LC Dây cáp cường lực 12 sợi MPO

OS1 MPO - Dây nối đầu nối LC Dây cáp cường lực 12 sợi MPO

Tên: Dây cáp quang MPO
Mất mát trở lại: ≥50,00dB (PC) ≥65,00dB (APC)
loại trình kết nối: MPO-LC
VIDEO Trung Quốc 2 Mét Sợi Quang Patch Cord, Duplex Sợi Quang Patch Cable G652D

2 Mét Sợi Quang Patch Cord, Duplex Sợi Quang Patch Cable G652D

Tên sản phẩm: Dây vá sợi quang
Mất mát trở lại: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
loại trình kết nối: LC / UPC-LC / UPC
VIDEO Trung Quốc 2.00m 1 Meter Simplex Single Mode Cáp Patch Cáp SC / UPC - SC / APC

2.00m 1 Meter Simplex Single Mode Cáp Patch Cáp SC / UPC - SC / APC

Tên sản phẩm: Dây vá sợi quang
Mất mát trở lại: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
loại trình kết nối: SC / APC SC / UPC
Trung Quốc Dây vá sợi quang Odva Lc Sc Mpo Ip67 Ftta

Dây vá sợi quang Odva Lc Sc Mpo Ip67 Ftta

tên sản phẩm: Dây vá sợi quang FTTA
Sử dụng: FTTX
Chứng nhận: RoHS
Trung Quốc Dây vá sợi quang G652d ngoài trời tương thích Om4 trong nhà

Dây vá sợi quang G652d ngoài trời tương thích Om4 trong nhà

Tên sản phẩm: Dây vá sợi quang FTTA
Sử dụng: FTTX
Chứng nhận: RoHS
1 2 3