• Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Andreas Sandvik
    Rất có kinh nghiệm nhà sản xuất !!
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    Kristober Gomez
    Nhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    ilker Erimez
    Họ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông.
  • Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd
    احمد عبدالله
    Đầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ : Lulu Cen
Số điện thoại : 86-574-63501950
WhatsApp : +8618667824997
Trung Quốc Hộp phân phối FTTH ANSHI FTTX S Loại thép không gỉ

Hộp phân phối FTTH ANSHI FTTX S Loại thép không gỉ

Tên: hộp đầu cuối sợi quang
Kết cấu: Loại S
Vật chất: ABS hoặc Nylon + không gỉ
Trung Quốc Bộ chuyển đổi Ftth SM SC APC Simplex Với Đánh dấu bằng Laser con thoi

Bộ chuyển đổi Ftth SM SC APC Simplex Với Đánh dấu bằng Laser con thoi

Tên sản phẩm: bộ chuyển đổi sợi quang
Kiểu: SC / APC
mất chèn: ≤ 0,3dB
Trung Quốc FTTX SC đến SC Bộ ghép chìa khóa sợi quang

FTTX SC đến SC Bộ ghép chìa khóa sợi quang

Tên sản phẩm: SC Singlemode Keystone Coupler
Bước sóng làm việc: Bước sóng làm việc
Đóng gói: Túi poly
VIDEO Trung Quốc ANSHI Anchoring Clamp Clamp PA600 Anchor/tension Clamp cho cáp ADSS

ANSHI Anchoring Clamp Clamp PA600 Anchor/tension Clamp cho cáp ADSS

Ứng dụng: Phụ kiện đường dây trên không
Vật liệu: kim loại + nhựa
Mô hình: PA600
VIDEO Trung Quốc G657B3 FTTH Cáp trong suốt vô hình 0,9mm với cài đặt lớp phủ PVC Cáp quang trong nhà không có sợi quang

G657B3 FTTH Cáp trong suốt vô hình 0,9mm với cài đặt lớp phủ PVC Cáp quang trong nhà không có sợi quang

Loại: Cáp quang
Số dây dẫn: 1
Số lượng sợi: 1 LÕI
Trung Quốc Bộ ghép hợp sợi quang thân ANSHI

Bộ ghép hợp sợi quang thân ANSHI

Sử dụng: FTTH
Loại sợi áp dụng: Căn chỉnh cốt lõi với cốt lõi
Độ dài cắt: 8 ~ 16 mm
VIDEO Trung Quốc Kẹp nhựa cho cáp quang, 230mm dài sợi rơi kẹp

Kẹp nhựa cho cáp quang, 230mm dài sợi rơi kẹp

tên: Abrazadera de Caida de Cable Bajada FTTH
Loại sợi: Kẹp cáp quang
Trọng lượng: 0,05kg
Trung Quốc FC đến DIN Simplex Fiber Optic Adapters Vàng vật liệu cho mạng cục bộ

FC đến DIN Simplex Fiber Optic Adapters Vàng vật liệu cho mạng cục bộ

Tên sản phẩm: bộ chuyển đổi sợi quang
Vật liệu: đồng
Mất chèn: <0,2dB
Trung Quốc SC/APC Huawei loại Mini-SC chống nước kết nối nhanh kết nối sợi quang tăng cường kết nối nhanh

SC/APC Huawei loại Mini-SC chống nước kết nối nhanh kết nối sợi quang tăng cường kết nối nhanh

Tên sản phẩm: Máy kết nối nhanh chống nước
Loại: Loại Huawei
loại cáp: Cáp thả phẳng 3.0mm,5.0mm, phẳng 2.0*3.0mm
Trung Quốc ANSHI Clamp Feeder loại lỗ duy nhất để hỗ trợ dây cáp

ANSHI Clamp Feeder loại lỗ duy nhất để hỗ trợ dây cáp

Tên sản phẩm: Kẹp cáp trung chuyển
Ứng dụng: viễn thông
Loại vật liệu: PP/ABS và thép không gỉ
1 2 3 4 5 6 7 8