Tốc độ cao, chất lượng cao, dịch vụ tốt nhất

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
tin tức công ty
Nhà Sản phẩmHộp phân phối FTTH

Mô-đun chia nhỏ sợi quang PLC Steel Tube 1x8 với SC / APC Connecter

Mô-đun chia nhỏ sợi quang PLC Steel Tube 1x8 với SC / APC Connecter

    • Fiber optic splitter mini module PLC Steel Tube 1x8 with SC/APC Connecter
    • Fiber optic splitter mini module PLC Steel Tube 1x8 with SC/APC Connecter
    • Fiber optic splitter mini module PLC Steel Tube 1x8 with SC/APC Connecter
  • Fiber optic splitter mini module PLC Steel Tube 1x8 with SC/APC Connecter

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: ANSHI
    Chứng nhận: ISO9001, SGS
    Số mô hình: AS-ODF-1X8FLP

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: Có thể thảo luận
    Giá bán: Negotiable
    Thời gian giao hàng: 10000 cái / tuần
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên: Bộ chia plc quang 1X8 loại trình kết nối: SC / APC
    số kênh: 8 cách mất chèn: .200,20
    Bước sóng: 1310nm / 1490nm / 1550nm ứng dụng: CATV / FTTH / LAN / PON

    Mô-đun chia nhỏ sợi quang PLC Steel Tube 1x8 với SC / APC Connecter

    Bộ chia PLC dựa trên thiết bị phân phối năng lượng quang tích hợp ống dẫn thạch anh, có ưu điểm về âm lượng nhỏ, dải bước sóng làm việc, độ tin cậy cao, tính đồng nhất ánh sáng tốt, đặc biệt phù hợp với mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, v.v. ) kết nối thiết bị cục bộ và thiết bị đầu cuối và nhận ra tín hiệu quang lệch.

    Bộ tách PLC trần đang đặt chip tách PLC và đầu vào, đầu ra sợi quang trong một ống kim loại vuông, với đường kính 0,9mm hoặc 250um, sợi có thể được hàn, cũng có thể xử lý nhiều loại đầu nối sợi quang khác nhau.

    Thanh Đảo APT cung cấp một loạt các bộ chia 1xN và 2xN được thiết kế riêng cho các ứng dụng cụ thể. Tất cả các sản phẩm đều đáp ứng "YD / T1117-2001 Tất cả các điều kiện kỹ thuật của thiết bị phân nhánh sợi quang", "Thiết bị quang tích hợp PLC YD-T 2000-209", và được TLC chứng nhận để triển khai mạng.

    Thông số 1x2 1x4 1x8 1x16 1x32 1x64
    Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
    Loại sợi G657A1 hoặc khách hàng chỉ định
    Mất chèn (dB) (Cấp P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,9 20,5 / 21,0
    Mất tính đồng nhất (dB) 0,4 0,6 0,8 1.2 1,5 2
    Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35
    Mất mát trở lại (dB) (Cấp P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
    Chỉ thị (dB) 55 55 55 55 55 55
    Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5
    Ổn định nhiệt độ 0,4 0,4 0,4 0,5 0,5 0,5
    (-40 ~ 85 ℃) (dB)
    Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ 85
    Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ 85
    Kích thước thiết bị (mm) 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 50 × 4 × 4 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4
    Kích thước mô-đun (mm) 100 × 80 × 10 100 × 80 × 10 100 × 80 × 10 120 × 80 × 18 140 × 115 × 18 140 × 115 × 18
    Kích thước mô-đun nhỏ (mm) 50 × 7 × 4 50 × 7 × 4 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4 80 × 20 × 6 100 × 40 × 6

    Tính năng, đặc điểm
    1) Có thể liên tục được phủ bằng các sợi khác nhau
    2) Cấu trúc lõi sợi đầy đủ
    3) Có thể được nối lại
    4) Các loại sợi tùy chọn
    5) Mất thêm thấp
    6) Mất chèn thấp
    7) 2 * 2.1 * 2.1 * 4, .... 1 * 128 loại tùy chọn, v.v.
    Ứng dụng
    1) Phân phối tín hiệu quang
    2) Truyền dữ liệu
    3) Hệ thống Lan và CATV
    4) Triển khai FTTX
    5) Mạng FTTH
    6) Mạng quang thụ động (PON)
    7) Hệ thống đo lường và hệ thống Laser
    8) Hệ thống DWDM và CWDM

    Chi tiết liên lạc
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    Người liên hệ: lulu

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)