Tốc độ cao, chất lượng cao, dịch vụ tốt nhất

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
tin tức công ty
Nhà Sản phẩmDây Cáp Quang Sợi

SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm vá cáp quang sợi vá dây LSZH

SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm vá cáp quang sợi vá dây LSZH

    • SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm Patch Cable Optical Fiber Patch Cord LSZH
    • SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm Patch Cable Optical Fiber Patch Cord LSZH
    • SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm Patch Cable Optical Fiber Patch Cord LSZH
  • SC / APC - SC / APC 3m SM SX 2.0 3.0mm Patch Cable Optical Fiber Patch Cord LSZH

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Trung Quốc
    Hàng hiệu: ANSHI
    Chứng nhận: ISO9001
    Số mô hình: AS-ODF - SC / SC-S002M

    Thanh toán:

    Giá bán: Negotiable
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Dây vá sợi quang Mất mát trở lại: ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC)
    loại trình kết nối: SC / FC / LC / ST / MU / MTRJ Chiều dài: 1m, 2m, 3m ... có thể tùy chỉnh
    Đầu nối: Simplex / Duplex Loại chất xơ: Chế độ đơn hoặc Multimode

    SC-SC / APC CATV 3 m SM Sx 2.0 3.0 mét Vá Cáp Patch Cord sợi quang LSZH

    mô hình SC / APC-SC / APC Chu kỳ giao phối > 1000
    chiều dài 3M Nhiệt độ hoạt động -40 ℃ -85 ℃
    Mất chèn ≤0.3dB Sức căng ≥200N
    chế độ chế độ đơn giản bước sóng 1310nm hoặc 1550nm
    cân nặng 30 mảnh / KG đường kính ngoài 3.0mm (oem2.0mm, 0.9mm)

    Chi tiết liên lạc
    Cixi Anshi Communication Equipment Co.,Ltd

    Người liên hệ: lulu

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)