Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ rj45 punch down jack ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Loại 3M CAT6 RJ45 UTP Không được che chở 180 Cấp Keystone Jack Cho Mạng
| Tiếp xúc: | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| Xi mạ: | Mạ vàng |
| Kích thước: | 8P8C |
Vàng mạ vàng Keystone Jack Jack Toolless Kết nối mô-đun cắm PC
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| Dụng cụ: | toolless |
| Thể loại: | CAT6A |
RJ45 STP Keystone Jack Hộp gắn bề mặt cổng đơn với vỏ tác động cao
| Sản phẩm: | hộp gắn trên bề mặt rj45 STP |
|---|---|
| Nguyên liệu: | máy tính |
| Màu: | Trắng |
Ngà Cat5e RJ45 Punch Down Jack / ABS Toolless Keystone Jack Gold Mạ
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| Cây kim: | Phốt pho bằng đồng |
| Mạ: | Vàng |
RJ45 3M loại UTP CAT6 không được che chắn Keystone Jack 180 độ với mạ vàng
| Tên sản phẩm: | Giắc cắm Keystone Cat6 UTP |
|---|---|
| Loại: | CAT5E / CAT6 / CAT6A 3M |
| Ứng dụng: | Mạng Ethernet |
Mạng lưới xám Punch Down Công cụ 110 Công cụ chèn IDC cho Jack Keystone RJ45
| loại hình: | Loại 110 |
|---|---|
| ứng dụng: | Jack Keystone RJ45 |
| tài liệu: | ABS |
Ổ cắm Keystone RJ45 180 độ CAT6/CAT6A UTP cho kết nối mạng đáng tin cậy
| Ghim: | Phốt pho bằng đồng |
|---|---|
| mạ: | mạ vàng, nói chung là 3U '' |
| Loại giắc cắm: | RJ45 |
Hộp gắn bề mặt cổng đơn RJ45 Keystone Jack với vỏ tác động cao
| Sản phẩm: | hộp gắn trên bề mặt rj45 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | máy tính |
| Màu: | Trắng |
RJ45 180 độ CAT6 CAT6A UTP Keystone Jack với kim Phốt pho vàng
| Ghim: | Phốt pho bằng đồng |
|---|---|
| Mạ: | mạ vàng, nói chung là 3U '' |
| Loại giắc cắm: | RJ45 |
Cat5e Cat6 Cat6a Rj45 Keystone Jack Speed Termina Tool Thiết kế Oem
| tên sản phẩm: | Công cụ chấm dứt tốc độ |
|---|---|
| Kích thước: | 227x56x34mm |
| Màu sắc: | Màu xanh lam hoặc Tùy chỉnh |

