Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ rj45 punch down jack ] trận đấu 71 các sản phẩm.
Jack khóa bằng nhựa ABS RJ45 AS-KEY-D9E Phosphor Bronze Kim Tùy chỉnh màu
| Vật chất: | ABS |
|---|---|
| kim: | Đồng phốt-pho |
| Xi mạ: | Vàng |
FTP Cat6 Punch Down Keystone Jack RJ45 180 Bằng cấp màu kim loại OEM / ODM
| tài liệu: | Kirsite |
|---|---|
| kim: | Đồng phốt-pho |
| Xi mạ: | Vàng |
FTP Cat6 Punch Down Keystone Jack RJ45 180 độ màu kim loại OEM / ODM
| Vật chất: | Trang web |
|---|---|
| kim: | No input file specified. |
| Xi mạ: | Vàng |
Metallic Color Rj45 Shielded Jack , Metal STP Cat6a Shielded Keystone Jack
| name: | CAT6A outlet |
|---|---|
| needle: | Phosphor bronze |
| plating: | gold |
Cát 6 SFTP Punch Down Rj45 Hộp bảo vệ kim loại Keystone Jack
| tài liệu: | Kirsite |
|---|---|
| kim: | Đồng phốt-pho |
| Xi mạ: | Vàng |
STP CAT6 RJ45 Keystone Jack In-Line Coupler Vật liệu kim loại với vàng mạ
| Tên sản phẩm: | Inline Couple |
|---|---|
| Port: | RJ45 |
| Xi mạ: | Vàng |
Màu xanh lá cây Rj45 Modular Jack Cat6A Keystone Jack UTP không được bảo vệ 180 độ
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| kim: | Đồng phốt-pho |
| Xi mạ: | Vàng |
Công cụ vật liệu PC Free Keystone Jack Mô-đun RJ45 CAT6A Màu tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| Dụng cụ: | toolless |
| Thể loại: | CAT6A |
ANSHI RJ45 Cat6A STP FTP 8P8C Female Jack Inline Coupler Jack Keystone
| Tên sản phẩm: | Cặp đôi nội tuyến |
|---|---|
| Kết nối: | Rj45 |
| Mạ: | Vàng |

