Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ outdoor fiber optic terminal box ] trận đấu 82 các sản phẩm.
Hộp phân phối cáp 1 * 16 Hộp cáp kết nối 24 lõi cho hệ thống FTTH
| Tên sản phẩm: | hộp kết cuối sợi quang |
|---|---|
| tài liệu: | PC + ABS |
| Bảo vệ lớp: | IP65 |
Hộp phân phối sợi ngoài trời 16 cổng Khung phân phối quang màu đen
| Tên sản phẩm: | Hộp đầu cuối FTTH |
|---|---|
| Vật chất: | ABS |
| Lớp bảo vệ: | IP55 |
Hộp phân phối sợi ngoài trời 16 cổng
| Tên sản phẩm: | Hộp đầu cuối FTTH |
|---|---|
| Vật chất: | ABS hoặc PC + ABS |
| Kích thước: | 300 * 245 * 100 mm |
Hộp phân phối sợi ngoài trời 24 cổng
| Tên sản phẩm: | Hộp đầu cuối FTTH |
|---|---|
| Vật chất: | máy tính |
| Lớp bảo vệ: | IP68 |
Mini Wall Outlet Fiber Distribution Box 4 / 8 / 12 Core FTTH Termination Box
| product name: | optical fiber termination box |
|---|---|
| protection grade: | IP65 |
| install: | Wall Mount |
6 lõi FTTH Fiber Optic ngoài trời hộp phân phối Wall Mount với vít khóa
| Tên: | Hộp nối sợi quang |
|---|---|
| loại trình kết nối: | SC / FC / ST / LC |
| Kích thước: | 14,50x20,50 x 4,00 cm |
Inserted Type 32 Core Fiber Optic Splitter Box 350 * 275 * 100mm Double Layer Design
| product name: | optical splitter box |
|---|---|
| material: | SMC |
| protection grade: | IP55 |
8 Cores Outdoor Wall Mount Fiber Distribution Box ftth distribution terminal box
| Tên sản phẩm: | Hộp phân phối FTTH |
|---|---|
| Vật liệu: | PC+ABS hoặc ABS |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Hộp phân phối sợi ngoài trời / trong nhà Hộp kết thúc Ftth có khóa
| product name: | ftth distribution box |
|---|---|
| material: | PC+ABS |
| protection grade: | IP65 |
Mini Optical Fiber Termination Box 6 8 12 24 Cores Small Size SC / APC With Adaptor
| product name: | outdoor distribution box |
|---|---|
| Installation: | Wall mount |
| Dimension: | 263x142x49mm |

