Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ 19 inch rack mount patch panel ] trận đấu 77 các sản phẩm.
Bảng điều khiển đồng hồ đo chiều cao 1U 15A 6 chiều Công suất cao với chiều dài 19 inch
| Đánh giá hiện tại: | 16A |
|---|---|
| Mức điện áp: | 110-250V |
| ứng dụng: | Công nghiệp |
Giá đỡ mạng UTP không được che chắn Gắn bảng điều khiển Patch 2u 48 Portstone Jack Loại Modular
| Tên sản phẩm: | Bảng vá lỗi cổng 48 |
|---|---|
| Kiểu: | UTP |
| Port: | 48 Cổng |
Bảng điều khiển gắn giá đỡ màu đen 24 cách 19 Đơn vị phân phối điện 19 inch 1.5 U 15A 42u
| Đánh giá hiện tại: | 16A |
|---|---|
| Mức điện áp: | 110-250V |
| ứng dụng: | Công nghiệp |
Pháp Loại Ổ cắm gắn trên bảng điều khiển Ổ cắm PDU 8 cách với Master Switch
| Đánh giá hiện tại: | 16A |
|---|---|
| Mức điện áp: | 110-250V |
| ứng dụng: | Công nghiệp |
Khung kim loại 24 Cổng Rack Gói Bảng điều khiển CAT5e 110 IDC UTP Không được che chở
| tài liệu: | Tất cả Khung kim loại |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5e, RJ45, UTP |
Thép cuộn cán nguội 19 "24 cổng Rack Mount Patch Panel Cat5e Krone IDC UTP Được bảo vệ
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5e, RJ45 |
CAT6 STP Bảng điều khiển gắn giá đỡ được bảo vệ
| Vật chất: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5, RJ45, STP (được che chắn) |
Bảng điều khiển toàn bộ Rack Patch Panel 24 cổng Cat5e 19 "Krone IDC FTP / STP
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5, RJ45, STP (được che chắn) |
ANSHI Unloaded Rack Mount Patch Panel 24 Cổng STP Toolless được bảo vệ
| Vật chất: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT6 UTP |
Khung phân loại quang học SCF AP / APC 19 inch với khung Pigtail Fiber Optic Patch Panel
| Tên: | Bảng vá lỗi quang |
|---|---|
| tài liệu: | Sắt |
| Kiểu: | Loại cố định |

