Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ 19 inch rack mount patch panel ] trận đấu 73 các sản phẩm.
110 Idc Rack Mount Patch Bảng điều chỉnh 19 Inch Cat6 Unshield UTP Với quản lý cáp
| Vật liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| loại: | CAT6UTP |
Unloaded Trống Rack Mount Patch Panel STP Shielded Network Patch Panel Modular Type
| Vật chất: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT6 UTP |
Bảng vá sợi quang ANSHI 19 inch gắn rack 288 lõi 3U
| name: | Fiber optic Optical Frame |
|---|---|
| Material: | Cold-rolled steel sheet |
| type: | LC SC FC ST MTP MPO |
Bảng vá lỗi được che chắn 19 inch 1u Rack Mount 24 cổng được tải Cat6a Stp với giắc cắm 24 miếng
| Tên: | Bảng vá CAT6A |
|---|---|
| Kiểu: | STP được bảo vệ |
| Ứng dụng: | Hệ thống cáp cấu trúc |
110 IDC RJ45 19 "1U 24 cổng Rack Gói Patch Panel UTP Cat6 Màu Đen
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT6, RJ45, UTP |
19 "24 cổng Rack Mount Patch Panel Cat6 110-IDC UTP Không được che chở cho cáp
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT6, RJ45, UTP |
Bảng điều khiển gắn cổng 1U 24 Cổng UTP trống với quản lý cáp phía sau
| Vật chất: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT6A UTP |
CAN OEM 1U 19 '' Inch 24 Cổng CAT6 UTP Rack Núi Patch Panel với RJ45 Keystone Jack
| Tên: | Patch Panel |
|---|---|
| Kiểu: | Loại không được che chắn |
| Port: | 24 Cổng |
Bảng điều khiển đồng hồ đo chiều cao 1U 15A 6 chiều Công suất cao với chiều dài 19 inch
| Đánh giá hiện tại: | 16A |
|---|---|
| Mức điện áp: | 110-250V |
| ứng dụng: | Công nghiệp |
Giá đỡ mạng UTP không được che chắn Gắn bảng điều khiển Patch 2u 48 Portstone Jack Loại Modular
| Tên sản phẩm: | Bảng vá lỗi cổng 48 |
|---|---|
| Kiểu: | UTP |
| Port: | 48 Cổng |

