Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
20 Bảng đầu cuối thuê bao cặp với bảo vệ IP55 cho Wall & Pole Mount STB Box
| Vật liệu: | ABS |
|---|---|
| Dung tích: | 20 cặp cho khối đầu cuối thuê bao, 100 cặp cho mô-đun LSA |
| Cấp độ bảo vệ: | IP54 |
U1B Màu xanh lá cây 0.9-1.3mm Wire Butt Connector ẩm chống IDC Terminal Block
| Tên: | Đầu nối 3m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,9-1,3 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,125 "(3.18) |
Blue Network Cable Crimping Tool For Wire Connector Lock Joint ISO9001 Approved
| name: | cable crimping tool |
|---|---|
| Application: | UY, UY2 and so on |
| Color: | yellow, blue and so on |
E-9y Công cụ uốn dây kết nối 3 m Chất liệu thép không gỉ Màu vàng
| Tên: | công cụ uốn dây kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| ứng dụng: | loại kết nối trên cáp rubbon |
Bốn cặp Inline Connector Wire Connectors 0.4 - 0.7mm Gel chứa thông minh khóa khớp
| Tên sản phẩm: | HJKT10 |
|---|---|
| Cặp: | 4 cặp |
| Cách nhiệt tối đa: | 1.4mm |
Bốn cặp Inline IDC Thiết bị đầu cuối Khối trong suốt Khóa chung Vật liệu tác động cao
| Tên sản phẩm: | HJKT10 |
|---|---|
| đường kính đường: | 0,4-0,7mm |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,060”(1,52) |
Đầu nối dây chống ẩm U1R 3 m Connector 0,5 - 0,9mm Không độc hại
| Tên: | Kết nối Connector 3 m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,5-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,125 (3,18 |
Giới tính nữ 4 Đầu nối dây Màu xanh Độ ẩm Độ ẩm 0,091 "Cách điện tối đa
| Tên: | Kết nối Connector 3 m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,5-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,091 ron (2,3 |
Chống thấm IDC Khối đầu cuối Khóa IDC 3M Kết nối Connector UY2 với nắp vàng
| Vật chất: | máy tính |
|---|---|
| Đường kính trong: | 0,4-0,7 |
| Cách nhiệt tối đa: | 1.52 |
Đầu nối IDC 3M 3M Connector, Đầu nối ba pin RED 3M UR2 Connector
| Vật chất: | MÁY TÍNH |
|---|---|
| Đường kính bên trong: | 0,4-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 2.08 |

