Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ gold plating rj45 keystone jack ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Mạng 90 độ RJ45 Keystone Jack Cat6A UTP 8P8C có mạ vàng
| Tiếp xúc: | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| mạ: | Mạ vàng |
| Kích thước: | 8P8C |
Ổ cắm Keystone RJ45 180 độ CAT6/CAT6A UTP cho kết nối mạng đáng tin cậy
| Ghim: | Phốt pho bằng đồng |
|---|---|
| mạ: | mạ vàng, nói chung là 3U '' |
| Loại giắc cắm: | RJ45 |
RJ45 Keystone Jack Inline Coupler CAT6 FTP/STP 8P8C nữ đến nữ Keystone CAT 6 Jack
| Tên sản phẩm: | Cặp đôi nội tuyến |
|---|---|
| Đầu nối: | RJ45 |
| mạ: | Vàng |
Gold Plating RJ45 Keystone Jack Cat6A UTP 180 Degree Tool Free Outlet
| product name: | cat6a keystone jack |
|---|---|
| needle: | Phosphor bronze |
| plating: | gold |
RJ45 3M loại UTP CAT6 không được che chắn Keystone Jack 180 độ với mạ vàng
| Tên sản phẩm: | Giắc cắm Keystone Cat6 UTP |
|---|---|
| Loại: | CAT5E / CAT6 / CAT6A 3M |
| Ứng dụng: | Mạng Ethernet |
RJ45 3M loại STP CAT6 không được bảo vệ Keystone Jack 180 độ với mạ vàng
| Tên sản phẩm: | CAT6 STP Keystone Jack |
|---|---|
| Loại: | 3m |
| Ứng dụng: | Hệ thống cáp cấu trúc |
Vàng mạ vàng Keystone Jack Jack Toolless Kết nối mô-đun cắm PC
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| Dụng cụ: | toolless |
| Thể loại: | CAT6A |
Loại AMP Cat6 UTP Rj45 Keystone Jack 180 độ Màu xanh lam Màu đen
| Tiếp xúc: | Đồng phốt-pho |
|---|---|
| mạ: | mạ vàng |
| Cổng & Ghim: | 8P8C |
Jack Keystone loại 3M CAT6 UTP RJ45 không được che chắn
| Tiếp xúc: | đồng phốt-pho |
|---|---|
| Mạ: | Mạ vàng |
| Cổng & Ghim: | 8p8c |

