Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ fiber wall mount termination box ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Hộp phân phối cáp treo tường 8 lõi với PLC Splitter Hộp chống nước ngoài trời không thấm nước
| Tên sản phẩm: | hộp phân phối ftth |
|---|---|
| Vật chất: | PC + ABS |
| Bảo vệ lớp: | IP65 |
Hộp phân phối sợi quang treo tường 24 lõi Vật liệu kim loại cho hệ thống Ftth
| Tên sản phẩm: | Hộp chấm dứt |
|---|---|
| Cài đặt: | Wall mount |
| Kiểu: | SC / UPC |
Hộp đầu cuối sợi quang kim loại 6 lõi / Hộp kết thúc sợi quang không thấm nước
| Tên sản phẩm: | hộp phân phối ftth |
|---|---|
| Vật chất: | SPCC |
| Bảo vệ lớp: | IP55 |
Hộp phân phối sợi treo tường 8 lõi với Plc Splitter Hộp chống mỡ ngoài trời không thấm nước
| Tên sản phẩm: | hộp phân phối ftth |
|---|---|
| Vật chất: | PC + ABS |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Hộp phân phối cáp quang ngoài trời IP65 16 cổng cho FTTH
| Tên sản phẩm: | Hộp đầu cuối FTTH |
|---|---|
| Vật chất: | ABS hoặc PC + ABS |
| Kích thước: | 300 * 245 * 100 mm |
Mini Optical Fiber Termination Box 6 8 12 24 Cores Small Size SC / APC With Adaptor
| product name: | outdoor distribution box |
|---|---|
| Installation: | Wall mount |
| Dimension: | 263x142x49mm |
Công suất SC Hộp phân phối sợi quang Vật liệu kim loại Hộp thiết bị đầu cuối sợi quang
| capacity: | SC |
|---|---|
| material: | metal |
| Cài đặt: | loại gắn tường và cực |
Vật liệu kim loại Hộp phân phối sợi sợi Thiết bị đầu cuối chống nước Hộp công suất Sc
| Công suất: | SC |
|---|---|
| Vật chất: | Kim loại |
| install: | wall mounting type and pole |
Chất liệu kim loại Hộp sợi quang Hộp chống nước Hộp đầu cuối chống nước Sc Công suất 129 * 130 * 40mm
| Công suất: | SC |
|---|---|
| Vật chất: | Kim loại |
| Cài đặt: | loại gắn tường và cực |
Hộp kết thúc sợi quang Sc / Upc Hộp gắn trên bề mặt trong nhà 4 lõi màu trắng
| Tên: | Hộp nối sợi quang |
|---|---|
| loại trình kết nối: | SC / FC / ST / LC |
| Kích thước: | 150 * 110 * 30 mm |

