Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ fiber distribution box ] trận đấu 184 các sản phẩm.
900 Cặp / 1200 Cặp CCC SMC Cáp đồng Cáp kết nối chéo Khung phân phối chính
| Tên sản phẩm: | Cáp kết nối tủ |
|---|---|
| Vật chất: | SMC |
| Bảo vệ lớp: | IP65 |
Rack Mount ODF 12 Port 24 Core SC / UPC Fiber Optic Patch Panel
| Tên sản phẩm: | Hộp diệt mối trong nhà |
|---|---|
| Cài đặt: | giá treo tường |
| Kích thước: | 19 ” |
Telecom Ftth Microduct Tube Closure Telecom Joint Closures Networking Fiber Cable Microduct Installation Project (Dự án lắp đặt ống dẫn vi mô)
| Loại: | Đóng ống dẫn vi mô |
|---|---|
| Sử dụng: | FTTH |
| Màu sắc: | Màu đen |
Mini PLC 1x8 Bộ chia ống thép PLC với đầu nối SC APC Độ đồng đều ánh sáng tốt
| Tên: | Bộ chia plc quang 1X8 |
|---|---|
| loại trình kết nối: | SC / APC |
| số kênh: | 8 cách |
48 cổng FTTH ngoài trời Fiber Optic Terminal Box NAP ODP FTB FTTH FAT FP Fiber Access Termination Box
| Công suất: | 48 lõi |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS |
| Lớp bảo vệ: | IP65 |
Khung phân phối chính 19 inch bên cáp MDF Khung 100 thiết bị đầu cuối điện thoại
| Tên sản phẩm: | 100 cặp khối thiết bị đầu cuối bên cáp |
|---|---|
| Ứng dụng: | Giá treo |
| Vật liệu: | Abs |
ANSHI 12 lõi Splice Cassette Tray cho Optical Patch Panel Terminal Box FTTH4/6/8/12 lõi hộp tổng hợp nhỏ
| Tên: | khay nối sợi quang |
|---|---|
| Vật liệu: | ABS |
| Công suất: | 12 lõi |
Phụ kiện sợi quang Splitter Cassette 1x8 Plc
| Tên: | Bộ chia PLC 1x8 |
|---|---|
| Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: | FC |
| mất chèn: | ≥10,2dB |
Ftth Cassette Loại Phụ kiện sợi quang Bộ tách Plc 1x16
| Tên: | Bộ chia PLC 1X16 |
|---|---|
| Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: | FC |
| mất chèn: | ≥13,5dB |
Phụ kiện sợi quang bộ chia plc 1310nm 1x32
| Tên: | Bộ chia PLC 1x32 |
|---|---|
| Connector Typefunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePa: | FC |
| mất chèn: | ≥16,2dB |

