Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ das shielding box ] trận đấu 30 các sản phẩm.
Bảng vá gắn rack 1U loại mô-đun 19 inch UTP & FTP cho Mạng và Đi dây
| Vật liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| Loại: | CAT6UTP |
Vàng mạ vàng Keystone Jack Jack Toolless Kết nối mô-đun cắm PC
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| Dụng cụ: | toolless |
| Thể loại: | CAT6A |
BẢNG ĐIỀU KHIỂN ĐỂ BÀN 8 CỔNG CAT5E CAT6 CAT6A CÓ CHỐNG NHIỄU 90 ĐỘ ĐẦU VÀO PUNCH FTP STP
| Vật liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| loại: | CAT5e/CAT6/CAT6A |
Bảng điều khiển ANSHI 19 Inch 1U 24 Cổng CAT6A STP
| Vật chất: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen |
| thể loại: | CAT6 UTP |
19 "110 IDC UTP Không được che chở Rack Mount Patch Panel 24 Cổng Cat5e Với Quản lý Cáp
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5e, RJ45 |
19" 21'' 110 IDC UTP Unshielded Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat6A With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT6A, RJ45 |
19" 21'' 110 IDC FTP Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat6A With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT6A, RJ45 |
19" 110 IDC UTP Unshielded Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat5e With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT5e, RJ45 |
25 / 50 Port CAT3 RJ11 Voice Patch Panel 6P4C Type Krone / 110 IDC
| tài liệu: | thép cuộn lạnh |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | RJ45-RJ21 |
Bảng vá hình zíc-zắc mật độ cao dạng mô-đun, 48xRJ45/u/s, chưa trang bị, 1U
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT5E/CAT6/CAT6A |

