Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ connector wire connectors ] trận đấu 120 các sản phẩm.
Đầu nối dây đôi Pin Connector, Nắp màu vàng Đầu nối 3M Connector UY2
| Vật chất: | máy tính |
|---|---|
| Đường kính trong: | 0,4-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,082 ”(2,08) |
UG Scotch Khóa kết nối dây 5, 0,4 - 0,9 mm Green 3M Scotch Khóa kết nối
| Vật chất: | MÁY TÍNH |
|---|---|
| Đường kính: | 0,4-0,9mm |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,066 ”1,67 |
Cáp kết nối Scotch dành cho Nữ 3M Standard 0.4 - 0.9mm Kết nối khoá 6 cho Dây
| tài liệu: | MÁY TÍNH |
|---|---|
| Đường kính bên trong: | 0.4-0.9mm |
| Cách nhiệt tối đa: | 2,08 |
U1B Màu xanh lá cây 0.9-1.3mm Wire Butt Connector ẩm chống IDC Terminal Block
| Tên: | Đầu nối 3m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,9-1,3 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,125 "(3.18) |
Đầu nối dây chống ẩm U1R 3 m Connector 0,5 - 0,9mm Không độc hại
| Tên: | Kết nối Connector 3 m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,5-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,125 (3,18 |
Giới tính nữ 4 Đầu nối dây Màu xanh Độ ẩm Độ ẩm 0,091 "Cách điện tối đa
| Tên: | Kết nối Connector 3 m |
|---|---|
| Đường kính: | 0,5-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,091 ron (2,3 |
Khối đầu cuối UR2 3m IDC 0.9 - 1.3 Đầu nối chung khóa đỏ để liên lạc
| Tên: | 3m đầu nối Connector |
|---|---|
| Đường kính: | 0,4-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 0,082 "(2,08) |
Đầu nối IDC 3M 3M Connector, Đầu nối ba pin RED 3M UR2 Connector
| Vật chất: | MÁY TÍNH |
|---|---|
| Đường kính bên trong: | 0,4-0,9 |
| Cách nhiệt tối đa: | 2.08 |
3M kết nối dây kết nối màu xanh lá cây 1.2mm khóa kết nối chung 7
| Vật liệu: | máy tính |
|---|---|
| Đường Kính trong: | 1,2mm |
| Cách nhiệt tối đa: | 2.08 |
4 PIN 3.81mm PCB - IDC 110 IDC Connector , White 110 Punch Down Block
| name: | 110 - IDC Connector |
|---|---|
| meterial: | PC |
| Specifications: | 4 pin |

