Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ cable punch down tool ] trận đấu 49 các sản phẩm.
Blue Network Cable Crimping Tool For Wire Connector Lock Joint ISO9001 Approved
| name: | cable crimping tool |
|---|---|
| Application: | UY, UY2 and so on |
| Color: | yellow, blue and so on |
Bộ dụng cụ sửa chữa mạng RJ45 Crimp Pliers Cable Lan Tester Cutter Stripper công cụ thử nghiệm
| Product Name: | Network Tool Kit |
|---|---|
| Material: | carbon steel and ABS |
| Package Dimensions: | 30cm * 20cm * 8cm |
Công cụ vật liệu PC Free Keystone Jack Mô-đun RJ45 CAT6A Màu tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Mô-đun CAT6A RJ45 |
|---|---|
| Dụng cụ: | toolless |
| Thể loại: | CAT6A |
19" 21'' 110 IDC UTP Unshielded Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat6A With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT6A, RJ45 |
19" 21'' 110 IDC FTP Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat6A With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT6A, RJ45 |
19 "110 IDC UTP Không được che chở Rack Mount Patch Panel 24 Cổng Cat5e Với Quản lý Cáp
| tài liệu: | thép cuộn nguội |
|---|---|
| Màu: | Đen |
| Thể loại: | CAT5e, RJ45 |
19" 110 IDC UTP Unshielded Rack Mount Patch Panel 24 Port Cat5e With Cable Management
| Material: | cold roll steel |
|---|---|
| Color: | Black |
| Category: | CAT5e, RJ45 |
Shielded Rj45 Keystone Jack Cat5e Kim Loại Thẳng Thông Qua Coupler Inline
| Tên sản phẩm: | Inline Couple |
|---|---|
| Port: | RJ45 |
| Xi mạ: | Vàng |
10 pair back mount LSA earth Krone connection module with earth grounding cable
| Vật liệu: | ABS hoặc PBT |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ và xám |
| Kiểu: | Ngắt kết nối |
Vật liệu kim loại Jack Cat6 được bảo vệ bằng vật liệu kim loại
| Tên sản phẩm: | Cặp đôi nội tuyến |
|---|---|
| Port: | RJ45 |
| Xi mạ: | Vàng |

