Tất cả sản phẩm
-
Hộp phân phối sợi
-
Hộp phân phối FTTH
-
Hộp phân phối cáp
-
Module LSA Plus
-
Khung phân phối chính MDF
-
Khối đầu cuối thuê bao
-
Rack Mount Patch Panel
-
Jack khóa Keystone
-
Quản lý cáp ngang
-
Cáp mạng
-
110 Khối đầu cuối
-
Khung Phân phối Quang ODF
-
Dây Cáp Quang Sợi
-
Kết nối cáp quang
-
Khối đầu cuối IDC
-
Mạng Punch Down Công cụ
-
Phụ kiện sợi quang
-
ONU OLT
-
nhãn nhạy cảm với nhiệt độ
-
Andreas SandvikRất có kinh nghiệm nhà sản xuất !! -
Kristober GomezNhà sản xuất đáng tin cậy, đáng tin cậy và có kinh nghiệm Bạn có thể tin tưởng -
ilker ErimezHọ đã đưa ra các giải pháp hoàn chỉnh về Viễn thông. -
احمد عبداللهĐầu nối picbond AMCO TYCO của bạn được sử dụng cho viễn thông Iran hoạt động xuất sắc, khách hàng của chúng tôi rất hài lòng với chất lượng.
Người liên hệ :
Lulu Cen
Số điện thoại :
86-574-63501950
WhatsApp :
+8618667824997
E-mail :
alonso@anshitelecom.com
Kewords [ apc fiber patch pigtail ] trận đấu 21 các sản phẩm.
0.9mm 1/1.5 Meter FTTH Sc-upcylow SC/APC Sinle Core Sm G.652d Core Sc Fiber Patch Pigtail
| name: | 1 Core Pigtail |
|---|---|
| Connector Type: | SC/UPC or SC/APC |
| Length: | 1m,2m,3m... can customize |
12 Cores Optical Fiber Patch Cord SC / APC 1.5 Meter Fiber Optic Pigtail
| Tên: | 12 sợi cáp lõi |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC) |
| loại trình kết nối: | SC / UPC |
12 Cores Optical Fiber Patch Cord SC / UPC 1.5 Meter Fiber Optic Pigtail
| name: | 12 core fiber cable |
|---|---|
| Return loss: | ≥50.00dB(PC) ≥65.00dB(APC) |
| Connector Type: | SC/UPC |
Cáp quang quang học Sợi quang 2.00mm SC / UPC - FC / UPC 2.0 Meter 2.00mm Fiber Optic Pigtail
| Tên: | 12 sợi cáp lõi |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC) |
| loại trình kết nối: | SC / UPC |
OM3, màu xanh, chế độ đơn SM, Simplex, SX LC / Kết nối dây PC-LC / PC cáp quang
| Tên: | LC / PC-LC / PC |
|---|---|
| Trả lại tổn thất: | ≥50.00dB (PC) ≥65.00dB (APC) |
| loại trình kết nối: | SC / UPC |
Bảng vá sợi quang 12 cổng 24 lõi SC / UPC ODF Giá đỡ 19 inch
| Tên sản phẩm: | Hộp kết thúc trong nhà |
|---|---|
| Cài đặt: | treo tường |
| Cấu trúc: | 19” |
Bảng điều khiển cáp quang treo tường ANSHI 19 inch 24/48 Port
| tên sản phẩm: | Khung phân phối sợi quang |
|---|---|
| Cài đặt: | treo tường |
| Kích thước: | 19” |
FTTH Fiber Optic Terminal Box , Drawer Type Rack Mounted Optical Distribution Panel
| name: | Fiber optic patch panel |
|---|---|
| Material: | iron |
| type: | Drawer type |
48 Core Rack Mount Fiber Optic Patch Panel 19" Standard Frame Drawer Type
| name: | fiber optic distribution frame |
|---|---|
| Material: | iron |
| type: | Drawer type |
Khung phân loại quang học SCF AP / APC 19 inch với khung Pigtail Fiber Optic Patch Panel
| Tên: | Bảng vá lỗi quang |
|---|---|
| tài liệu: | Sắt |
| Kiểu: | Loại cố định |

